เข้า Hearthstone ด้วย facebook ไม่ได้

มันให้ยืนยันตัวตนอะครับผมจำรหัสไม่ได้ช่วยแก้ให้หน่อยครับ
dargo_phum@hotmail.co.th​

สวัสดีค่ะ คุณ BlackXenDerT
ไม่ต้องกังวลใจไปนะคะ บัญชีที่คุณเข้าไม่ได้คือ dargo_phum@hotmail.co.th​ เหรอคะ เราหาไม่พบบัญชีนี้ใน บัญชี BLIZZARD เลยน้าาา แต่ว่าค้นหาจาก Battle Tag คุณที่โพสต์มานี้พบบัญชี Blizzard ของคุณนะคะ รบกวนคุณกดที่นี่ ติดต่อมาหาเราได้เลยนะคะ

ผมหมายถึงเข้าด้วย Facebook ไม่ได้ครับ

^^ รบกวนคุณเข้าที่นี่ และเช็คดูว่าคุณได้มีการเชื่อมต่อ Facebook หรือไม่ หากว่าเชื่อมต่อแล้ว คุณลองยกเลิกการเชื่อมต่อ และทำการเชื่อมต่อใหม่นะคะ ดูว่าได้มั้ย