เล่น The witchwood ไม่ผ่านสักที

ใครก็ได้แนะนำการเล่น Toki ให้หน่อยดิ เล่นมาจะเดือนนึงแล้วไม่ผ่านสักที เหมือนไม่อยากให้ผมผ่านอ่ะ Blizzard ส่งแต่ตัวแก้ทางมาแบบนี้ใครมันจะไปได้อ่ะ หลังการ์ดนี่สงสัยต้องบังคับเติมอย่างเดียวมั้ง??

สวัสดีค่ะ คุณ CR7BN
^^ คุณสามารถไปหาข้อมูลทาง HS community ดูได้นะคะ และดูเด็คเจ๋งเจ๋งที่เค้าแนะนำ สู้สู้นะคะ วีนัสเอาใจช่วย^_____^

เอาแค่ใจมาช่วยเองหราคร้าบบบบบบ 555+ ฝั่งนี้ท้อแท้เหลือเกิน :disappointed_relieved::disappointed_relieved:

สู้สู้ค่ะ :heart_eyes: