การ์ดระดับตำนานหาย

เมื่อวานผมเล่นโหมด “เกมท้าประลอง” ผมใช้การ “คุน ราชาผู้ถูกลืม” พอมาวันนี้อัพเดทแพท แล้วการ์ดก็หายเลยยย

สวัสดีค่ะ
การ์ดในโหมดอิสระ หรือ Wild การ์ดที่ถูกนำมาให้สามารถเล่นในรูปแบบมาตรฐานในโหมดลานประลองได้เป็นการชั่วคราวในช่วงของกิจกรรมหายนะในสุสาน หรือ Doom in the Tomb ทั้ง 23 ใบ หลังอัพเดทแพทซ์ล่าสุดนี้ การ์ดทั้ง 23 ใบนั้นก็จะถูกนำกลับไปสู่โหมดอิสระ หรือให้เล่นได้ใน Wild mode เท่านั้นตามเดิมแล้วค่ะ

ซึ่งรายละเอียดของกิจกรรมดังกล่าว คุณสามารถอ่านย้อนหลังได้จาก ลิงค์นี้ นะคะ