ข้อมูลในเกมส์หาย การ์ดหาย

รบกวนหน่อยครับ พอดี ผมเล่นเกมส์ hearthstones มาตั้งแต่ 2016 แต่ลบเกมส์ไปเนื่องจากใช้พื้นที่เยอะ แต่ตอนนี้เข้าเล่นเกมส์ใหม่ปรากฏว่าการ์ดหาย ข้อมูลฮีโร่ก็กลับไปเริ่มต้น พอจะมีทางกู้ข้อมูลได้ไหมครับ

สวัสดีค่ะ คุณ noom23
ไม่ต้องกังวลใจไปนะคะ ดูเหมือนว่าคุณ noom23 จะเข้าเล่นเซิฟเวอร์ผิดนะคะ คุณลองเข้าที่เซิฟเอเชียดูนะคะ
โดยปกติแล้วบัญชีเดียวกัน เซิฟเวอร์เดียวกัน ไม่ได้เข้าเล่นนานแค่ไหนทุกอย่างยังคงเหมือนเดิมนะคะ การ์ด ความคืบหน้า ^^