การ์ด Basic หายหมด

รบกวนด้วยนะครับ คือเมื่อวานผมเล่นการ์ดเบสิคยังครบปกติทุกตัว วันนี้เข้ามาเล่น การ์ดเบสิคหายหมดเลย เนื่องจากอะไรครับ

สวัสดีค่ะ ^^

แนะนำให้คุณลองแก้ไขเบื้องต้นดังนี้ค่ะ

1. รีล็อคอินเข้าเกมบนอุปกรณ์เดิมดูใหม่หลาย ๆ รอบนะคะ
  2. หากพบปัญหานี้บนมือถือ แนะนำให้ลองเข้าเกมบนคอมพิวเตอร์ดูค่ะ แล้วตรวจเช็คดูว่าพบปัญหาเหมือนกันหรือไม่
  3. นอกจากนี้แนะนำให้ลองสลับเซิร์ฟเกมในการล็อคอินเข้าเกมดูด้วยนะคะ

เป็นปกติแล้วครับ ขอบคุณครับ:grin:

ดีใจด้วยนะคะ
เล่นเกมให้สนุกค่ะ :smiley: