ข้อมูลของ id หายไป หลังจากกลับมาเล่นใหม่ การ์ดหายไปหมด

หลังจากเข้ามาแล้ว ใน battle net Overwatch หายไป แถมการ์ดที่เล่นมาทั้งหมดของ Hearthstone ก็หายไปหมดเช่นกันมีแต่เงิน 110 ที่ค้างไว้ยังอยู่ช่วยแก้ใหหน่อยได้มั่ยครับ หรือว่าหายไปเลย แถมผมเล่น เซิฟ อเมริกา เปลื่ยนไป asia การ์ดก็หายไปอยู่ดี

After entering the battle net Overwatch disappeared, and all Hearthstone played cards were all gone as well, only the 110 remaining money is still there, please help me fix that. Or that it was lost, plus I changed to surf America, asia card was gone anyway.

p.s. I’m not good at English

สวัสดีค่ะ คุณ NargusDragon
ไม่ต้องกังวลใจไปนะคะ รบกวนคุณกด ที่นี่ และให้ข้อมูลรายละเอียดเรามาให้มากที่สุดนะคะ เรารอช่วยเหลือคุณอยู่นะคะ

ใส่ไปให้แล้วครับ ฝากจัดการด้วยนะครับ
ถ้าเล่นไปก่อนในตอนนี้ของจะหายมั่ยครับ เด็คที่ได้มาฟรี พร้อมเศวสที่ปลดล็อก Demon Hunter แล้วการ์ด ซองที่ได้มา ถ้าหายผมก็จะได้ยังไม่ต้องเล่น

รบกวนคุณรอทางเราตอบกลับทางอีเมลคุณน้าา ไม่ต้อองกังวลนะคะ บัญชีถูกต้องเซิฟที่เล่นถูกต้องการ์ดและความคืบหน้าจะไม่มีหายไปไหนนะคะ ^^