ข้อมูลเกมหายคับช่วยด้วยยย

พอดีไม่ได้เข้าเกมมา4เดือนนะคับพอเข้าเกมมา battle tag ก็เปลี่ยน จาก #1683 เป็น #3297 แล้วข้อมูลในเกมก็หายหมดเลยคับไม่รู้ทำไงดีเพื่อนก็หายหายทุกอย่างเลลยคับช่วยตรวจสอบให้หน่อยได้มมั้ยคับ

สวัสดีค่ะ

บัญชีของคุณถูกคุกคามและถูกเปลี่ยนข้อมูลในบัญชีนะคะ
กรุณาติดต่อทีมงานเพื่อขอรับความช่วยเหลือโดยด่วน และแจ้งข้อมุูลเดิมของบัญชีมาให้มากที่สุดนะคะ ติดต่อทีมงานและสร้างตั๋วคำขอรับบริการได้โดยเข้าที่ ลิงค์นี้
กรุณาแนบ รูปบัตรประชาชน สำหรับการยืนยันความเป็นเจ้าของบัญชีมาในตั๋วด้วยค่ะ และกรุณาแจ้ง อีเมล์ใหม่ สำหรับการกู้คืนบัญชีมาด้วยนะคะ

@eudora
เกมบัคครับ ไม่ได้เข้าเล่นนาน ตอนนี้เข้าไป การ์ดwild การ์ดต่างๆผมไม่สามารถค้นหาเจอได้ แต่มีการ์ดอยู่ในคอลเล็คชั่นเด็ค ไม่สามารถสร้างเด็คหรือลบเด็คได้ช่วยดูและแก้ปํญหาให้ทีครับ

สวัสดีค่ะ Lucien
แนะนำให้คุณทำการปลดล็อคฮีโร่ Demon Hunter ก่อนนะคะ
จากนั้นทำการ Re-log in เข้าเกมใหม่อีกครั้งหลังจากปลดล็อค Demon Hunter แล้ว
และไปที่คอลเลคชันการ์ดของคุณ โดยเลือกโหมด “การ์ดทั้งหมด” หรือ “All cards”
แล้วดูว่าการ์ด Wild ที่คุณเคยมีทั้งหมดปรากฎขึ้นหรือไม่ค่ะ ^^