ค้างหน้าโลโก้ เข้าเกมไม่ได้ครับ

ผมค้างเฉพาะในโนตบุคครับ เดิมเล่นได้มาตลอด เมื่อวานเกิดค้างหน้าก่อนที่จะเข้าเกมครับ เห็นเพื่อนออนไลน์อยู่นะครับ ลองลบเกมลงใหม่ ลบแบทเทิ่ลเนตลงใหม่ ปรับ resolution ความละเอียด ภาษา ย้ายไดรฟ์ scan and fix แล้วก็ไม่หายครับ
ในไอโฟนเล่นได้ปกติครับ แต่ในโนตบุคเล่นไม่ได้ น [HS:CT;NetCacheCardValues= 1

การเชื่อมต่อของคุณหมดเวลาเนื่องจากมีการร้องขอข้อมูลจากบริการยูทิลิตี้ของฮาร์ทสโตนโปรดเปิดฮาร์ทสโตนใหม่อีกครั้งเพื่อเชื่อมต่อใหม่

ระบบของ pc ผมรองรับแน่ครับ เล่นเครื่องนี้มาปีกว่าๆ แล้วครับ

1 ถูกใจ

สวัสดีค่ะ คุณ Siwachon
ค่ะ รบกวนคุณ Siwachon กดที่นี่ และแคปรูปไฟล์ปัญหา มาหาเราได้เลยนะคะ