ช่วยหน่อยครับปัญหาทางบัญชีเพิ่งเป็นวันนี้ 01/07/65

รหัสผมเชื่อมกับเฟสบุคเล่นมาหลายปีแล้วไม่มีปัญหาอะไรอยู่ๆวันนี้เข้าเกมแล้วให้ผมตั้งวันเกิดเฟสบุคกับ battle tag ใหม่ แล้วความคืบหน้าผมหายหมดเลยเล่นใหม่หมดเลยการ์ดกับดันเจี้ยนที่เคยเติมซื้อไว้ไม่เหลือ
ผมต้องทำยังไงครับรหัสผมหายไปไหน ผมล็อคอินผ่านเฟสบุคเหมือนเดิม

ผมลองเอาสิทธิ์อนุญาติ blizzard ออกจากเฟสรีเครื่องทั้งคอมทั้งมือถือ ก็ไม่ได้ครับ

สวัสดีค่ะ

กรุณาส่งตั๋วติดต่อทีมงานเพื่อขอรับการช่วยเหลือ โดยเข้าที่ ลิงค์นี้ ด่วนนะคะ