ซื้อแพ็ค golden classic pack แล้วแต่ไม่ได้รับ item ครับ

สวัสดีครับ ขอสอบถามหน่อยครับ พอดีผมซื้อแพ็ค golden classic pack แล้วแต่ไม่ได้รับ item ครับ แต่ได้หักยอดค่าใช้จ่ายไปแล้วในวันที่ 21/5/63 ครับ สามารถแก้ไขอะไรได้บ้างครับ

สวัสดีค่ะ

สำหรับแพ็ค Golden classic pack ที่คุณซื้อไว้ในเซิร์ฟเกมอเมริกาและเอเซียน้้น ระบบได้จัดส่งไปให้เป็นที่เรียบร้อยแล้วค่ะ แนะนำให้คุณ Re-login เข้าเกมทั้งสองเซิร์ฟเลยนะคะ มีแพ็ครอให้เปิดลุ้นเลเจ้นท์อยู่ค่ะ

ขอให้โชคดีในการเปิดซองนะคะ ^_______^