ต้องการเปลียนประเทศ Change Region

Ticket ID : TW18901039

ต้องการเปลี่ยนประเทศ US เป็น ประเทศไทย

เนื่องจากตอนลงทะเบียน ID ได้ใส่ผิดประเทศ จึงต้องการขอเปลี่ยนประเทศใหม่ครับ

ตอนนี้เกมต้องการยืนยันตนผ่านเบอร์โทรศัพท์ซึ่งไม่สามารถใช้บริการผ่านโทรศัพท์ได้

สวัสดีค่ะ

ขออภัยสำหรับความล่าช้าในการตอบตั๋วนะคะ เนื่องจากจำนวนตั๋วที่มีเข้ามาเป็นปริมาณมาก ทีมงานพยายามอย่างเต็มที่ในการตอบกลับทุกตั๋วตามลำดับ ขออภัยอย่างสูงสำหรับความไม่สะดวกอีกครั้งค่ะ

ผมรอ มา 5 วันแล้วยังไม่มีการแก้ไขเลยหรอครับ