ต้องการเปลี่ยนประเทศครับ ทำเรื่องไปหลายครั้งในรอบหลายเดือนแล้วยังไม่ได้

เนื่องจากตอนสร้างบัญชีได้เลือกภูมิภาค ผิดไม่ใช่ประเทศไทย และได้ทำการติดต่อผ่าน customer support และ Country/Region Change service ไปหลายครั้งแล้ว แต่ยังไม่ได้รับการแก้ไข รบกวนช่วยตรวจสอบด้วยครับ TW18883029

สวัสดีค่ะ

ขออภัยสำหรับความล่าช้าในการตอบตั๋วนะคะ เนื่องจากจำนวนตั๋วที่มีเข้ามาเป็นปริมาณมาก ทีมงานพยายามอย่างเต็มที่ในการตอบกลับทุกตั๋วตามลำดับ ทีมงานจะเร่งตอบกลับภายใน 24 ชม.หลังจากที่คุณส่งตั๋วเข้ามานะคะ ขออภัยอย่างสูงสำหรับความไม่สะดวกอีกครั้งค่ะ

1 ถูกใจ