ต้องการเปลี่ยนประเทศ/ภูมิภาค

รบกวนช่วยเปลี่ยนประเทศ/ภูมิภาค เป็นไทยให้ด้วยครับ เพราะไม่สามารถเพิ่มเบอร์โทรศัพท์ประเทศไทยได้
Ticket ID: TW18872645

สวัสดีค่ะ

คุณตั๋วเข้าสู่ระบบอัตโนมัติ แต่เนื่องจากคุณไม่ได้แนบเอกสารในการยืนยันตนกับตั๋ว ระบบจึงไม่สามารถยืนยันถิ่นที่อยู่ปัจจุบันได้ ระบบจึงไม่สามารถเปลี่ยนประเทศให้คุณได้นะคะ

กรุณาส่งตั๋วติดต่อทีมงาน โดยเข้าที่ ลิงค์นี้ และกรุณาแนบรูปบัตรประชาชนเข้ามาในตั๋วด้วยค่ะ

แก้ไขแล้วนะครับ รบกวนช่วยตรวจสอบดูอีกทีด้วย ขอบคุณครับ
Ticket ID: TW18902398

สวัสดีค่ะ

ขออภัยสำหรับความล่าช้าในการตอบตั๋วนะคะ เนื่องจากจำนวนตั๋วที่มีเข้ามาเป็นปริมาณมาก ทีมงานพยายามอย่างเต็มที่ในการตอบกลับทุกตั๋วตามลำดับ ขออภัยอย่างสูงสำหรับความไม่สะดวกอีกครั้งค่ะ