ต้องการเปลี่ยนเประเทศครับ แต่เปลี่ยนไม่ได้

รบกวนครับ ผมต้องการเปลี่ยนเประเทศภูมิภาค ติดต่อไปแล้วไม่มีการตอบกลับมาครับ ส่งหลักฐานไปแล้ว ก็ไม่มีการตอบกลับครับ

สวัสดีค่ะ คุณ Meily
ก่อนอื่นต้องขออภัยในความล่าช้านี้ด้วยนะคะ เราต้องรบกวนคุณคอยหน่อยนะคะ ปริมาณคำขอที่เข้ามามากมายเหลือเกิน ทางเราได้เร่งรีบจัดการให้ความช่วยเหลืออยู่นะคะ รบกวนคุณรอด้วยนะคะ ขออภัยในความไม่สะดวกอีกครั้งนะคะ

จะวันนึงแล้วนะครับ มีอีกคนทำไมเขาได้ก่อน บัตรประชาชนก็ให้ไปครบแล้ว
รบกวนช่วยตรวจสอบด้วยครับ พิมพ์เลขคำขอไม่ได้ครับ