บัค การผจญภัยคนเดียว Tombs of Terror

การผจญภัยคนเดียว Tombs of Terror พอกดเริ่มเล่นอุปสรรคตัวต่อติดอาวุธ แล้วมันจะเข้ามาที่บาร์แทน พอกดเสร็จมันก็จะหลับมาที่หน้าอุปสรรคตัวต่อติดอาวุญใหม่ พอกดเล่นอีกมันก็จะเช้าไปที่บาร์ใหม่อีกครั้ง เป็นอยู่แบบนี้ซ้ำไปซ้ำมา

สวัสดีค่ะ
สำหรับปัญหาเกี่ยวกับบักที่คุณพบในเกมตามที่แจ้งมานี้ ขอรบกวนคุณช่วยส่งตั๋วคำขอรับบริการ พร้อมทั้งแนบรูป screen shot ส่งมาให้ทีมงานด้วยนะคะ เพื่อทีมงานจะได้ช่วยคุณตรวจเช็คพร้อมทั้งประสานงานไปยังฝ่ายที่เกี่ยวข้อง เพื่อแก้ไขปัญหาบักนี้ให้กับบัญชีของคุณอย่างเร่งด่วนค่ะ ^^

ส่งตั๋วคำขอรับบริการ คุณสามารถเข้าได้ที่ ลิงค์นี้ ค่ะ