บัค โหมดดวลเดือด ค้าง

เข้าเล่นโหมด ดวลเดือด หลังจากตาย หัวใจชีวิตหมด 3 ดวง ตอนจะรับรางวัล มันกดเข้าประตูเข้าไปแล้วค้างครับ ไม่มีของรางวัลเด้งออกมาด้วย ค้างแบบนั้นนานแล้ว ลบเกม โหลดใหม่ รีเครื่องทำหมดแล้ว ค้างเหมือนเดิม ค้างหน้ารับของรางวัลครับ เข้าเล่นโหมดนี้ต่อไม่ได้ช่วยด้วย

สวัสดีค่ะ คุณ YODA
วีนัสรบกวนคุณลองเข้าที่ ลิ้งนี้ แล้วลองทำตามที่ลิ้งแนะนำทุกอย่างดูก่อนน้าา ไม่ต้องกังวลใจไปนะคะ หากว่าเป็นบัค ทางผู้พัฒนาจะต้องรีบแก้ไขโดยด่วนค่าา ^^