บัญชีของฉันถูกแบน แต่ฉันไม่ได้เล่นเกมของ battle.net เลย

เบอร์โทรของฉันถูกแบน แต่ฉันไม่ได้เล่นเกมของหรือเข้าสู่ระบบ battle.net เป็นเวลาประมาณ2ปีกว่า แล้วก็ไม่เคยใช้โปรแกรมโกงใดๆเลย แต่พอกลับมาเข้าสู่ระบบอีกครั้งเพื่อที่จะลองเล่น Overwatch 2 กลับพบว่าบัญชีถูกแบนไปเสียแล้ว ปล.บัญชีที่ใช้สร้างกระทู้นี้เป็นบัญชีใหม่

สวัสดีค่ะ

ขออภัยสำหรับความล่าช้าในการตอบตั๋วนะคะ เนื่องจากจำนวนตั๋วที่มีเข้ามาเป็นปริมาณมาก ทีมงานพยายามอย่างเต็มที่ในการตอบกลับทุกตั๋วตามลำดับ ขออภัยอย่างสูงสำหรับความไม่สะดวกอีกครั้งค่ะ