ผมซื้อ แพคใน call of duty 19.99 หักเงินแต่ไม่ได้ COP

ผมซื้อเสร็จแล้วมันก็ขึ้น Error เลยครับ แล้วหักเงินในทรูวอลเล็ตผมอีก 626.90 บาท
ผมซื้อแพค 19.99us ในประวัติการซื้อมันก็ไม่ขึ้นครับ ผมทำไงดี แต่ผมมีสลิปตอนมันหักตังไปนะครับ มันไปที่ Blizzard Entertainment Velizy Vilaco FRA ครับ ช่วยหน่อยครับ คุยกับฝรั่งก็บอกผมไม่เข้าใจครับ

สวัสดีค่ะ คุณ PreProduct
ไม่ต้องกังวลใจไปน้าา กดที่นี่ มาหาเราเลยนะคะ เรารอช่วยเหลือคุณอยู่นะคะ

ถ้าต้องรอเวลา 3 วันกระผมจะต้องเติมเงินซื้อของในเกมส์ คุณเพื่ออะไรครับ ทำไมระบบ การเติมเงินของคุณห่วยแตกมากครับ

สวัสดีค่ะ

เนื่องจากการซื้อยอดเงินคงเหลือ Battle.net balance โดยการชำระเงินด้วยบัตรเครดิต/เดบิตนั้น ระบบอาจจะต้องใช้เวลาในการประมวลผลสูงสุดภายใน 24 ชม.นะคะ ทั้งนี้เนื่องจากเป็นขั้นตอนของการอนุมัติจากสถาบันผู้ออกบัตรที่คุณใช้เพื่อความความปลอดภัยของการซื้อแบบออนไลน์ค่ะ

น่าเสียดายที่ทีมงานซัพพอร์ตไม่สามารถเร่งรัดระยะเวลาในการประมวลผลของระบบให้เร็วขึ้นได้นะคะ หวังว่าคุณจะเข้าใจในข้อจำกัดของเรา

เพื่อเป็นการหลีกเลี่ยงความล่าช้าในการได้รับยอดเงินคงเหลือ Battle.net balance ในการซื้อครั้งต่อไป แนะนำวิธีการเติมยอดเงินคงเหลือด้วย Battle.net card แทนค่ะ
วิธีการเติมเงินคงเหลือด้วย Battle.net card นั้น คุณสามารถเติมได้โดยช่องทางดังต่อนี้คือ ;

1. เติมผ่าน easy blizzard บนระบบมือถือที่คุณใช้งานอยู่ คุณสามารถดูรายละเอียดได้จากลิงค์นี้
  2. เติมยอดเงินคงเหลือ Battle.net balance ด้วยบัตร Battle.net (E-pin) ซึ่งคุณสามารถหาซื้อได้จากร้าน 7-11 ใกล้ ๆ บ้านค่ะ รายละเอียดของบัตร Battle.net Card (E-pin) เกี่ยวกับการซื้อตลอดจนวิธีการใช้งาน
    คุณสามารถอ่านเพิ่มเติมได้จาก ลิงค์นี้
  3. ซื้อยอดเงินคงเหลือ Battle.net balance หรือเกมและไอเท็มในเกมด้วยแต้ม Razer Gold คุณสามารถอ่านรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ Razer Gold ได้ที่ลิงค์ด้านล่างนี้;
    3.1 เกี่ยวกับบัญชี Razer Gold ดูได้จาก ลิงค์นี้
    3.2 วิธีการซื้อแต้ม Razer Gold ดูได้จาก ลิงค์นี้