ผมต้องการเปลี่ยนประเทศ/ภูมิภาค

ผมต้องการเปลี่ยนประเทศจากญี่ปุ่นเป็นไทยเพราะยืนยันเบอร์มือถือไม่ได้ ยื่นเรื่องหลายรอบมากเก่าสุดก็ปีนึงก็ไม่มีการตอบรับ หลักฐานก็มีบัตรประชาชนแล้วก็ทะเบียนบ้าน ช่วยทำอะไรได้มั้ยคับ Ticket ID: TW18890646

สวัสดีค่ะ

ขออภัยสำหรับความล่าช้าในการตอบตั๋วนะคะ เนื่องจากจำนวนตั๋วที่มีเข้ามาเป็นปริมาณมาก ทีมงานพยายามอย่างเต็มที่ในการตอบกลับทุกตั๋วตามลำดับ ทีมงานจะเร่งตอบกลับภายใน 24 ชม.หลังจากที่คุณส่งตั๋วเข้ามานะคะ ขออภัยอย่างสูงสำหรับความไม่สะดวกอีกครั้งค่ะ

ผมรักเกมนี้นะคับแล้วก็เสียดายไอดีนี้มากเพราะผมเล่นมาตั้งแต่แรกๆและเป็นเกมที่ผมเล่นมากที่สุดในคอมผม ช่วยผมด้วยนะคับ อันนี้คำร้องใหม่นะคับ Ticket ID: TW18899624
ขอบพระคุณมากคับ…