มันบัคระบบดัสกับคราฟใช้ไม่ได้

ลองแก้ทุกอย่างแล้ว ลบลงใหม่แล้ว ก็ไม่เป็นผล พอกดคราฟ มันมีแต่สัญญลักษณ์คราฟ แต่ไม่มีจำนวนดัสท์ แถมพอจะคราฟการ์ด มีจำนวนบอกว่าใช้เท่าไหร่ แต่ช่องกด ซ้ายขวา เป็นช่องเปล่า แก้ให้ที

ใช่ครับของผมก็เป็น ผมเปิดซองการ์ดได้การ์ดซ้ำแต่ไม่มีให้กดย่อยดัส เป็นมานานมากแล้ว แต่ไม่มีการแก้ปัญหาให้ผมเลย จะสร้างการ์ดแค่ละทีต้องไปย่อยการ์ดอื่นมาใช้แทน ผมท้อมากเลยครับ

แถมผมหาการ์ดเวทมนต์ “บลัดบลูม” ไม่ได้ด้วยครับ จะสร้างการ์ดที่ก็ลำบากเพราะไม่มีให้กดย่อยดัสท์ ท้อมากจริงๆครับ

ใครก็ได้ช่วยแก้ไขหรือช่วยเหลือกันหน่อยได้ไหมครับ มันเล่นยากมากๆ เพราะเกมนี้ต้องคราฟการ์ดถ้าไม่มีดัสก็เล่นไม่ได้เลยครับ

ของผมก็เป็นเหมือนกันเลยครับเหมือนกระทู้บนทุกอย่างเลย ฝากช่วยแก้ให้ทีนะครับ ไม่ได้เล่นมานานอยากกลับมาเล่นก็เจอบัคเลย