มีาองบัญชีแล้วอยากย้ายการ์ดอยากอีกบัญชีสำรองมาหลัก

คือผมสงสัยนะครับ ว่าถ้าผมมีบัญชี 2 บัญชีแล้วคือถ้าผมต้องการให้ย้ายการ์ดจากบัญชีสำรองมาบัญชีหลัก มันเป็นไปได้รึเปล่าครับ ถ้าเป็นไปได้ก็อยากย้ายการ์ดมาอยู่บัญชีหลักมากครับ

สวัสดีค่ะ

คุณสามารถย้ายบัญชีเกม Hearthstone ระหว่างบัญชี Battle.net ได้ แต่บัญชี Battle.net หนึ่งบัญชีจะรองรับบัญชี Hearthstone ได้เพียงบัญชีเดียวเท่านั้น คุณไม่สามารถรวมความคืบหน้าจากหลายบัญชีเกมได้ นั่นหมายความว่า คุณไม่สามารถย้ายการ์ดจากบัญชีรองมารวมกับบัญชีหลักของคุณได้ค่ะ คุณสามารถอ่านรายละเอียดเพิ่มเติมได้จาก ลิงค์นี้