มือถือใหม่ เบอร์ใหม่

ตอนนี้มือถือเก่าโดนน้ำตอนนี้เสียแล้ว ได้ลง 2FA แอปในมือถือ แต่ตอนนี้เปิดมือถือไม่ได้

ส่วนเบอร์โทรที่ผูกไว้ เป็นเบอร์โทรเก่าซึ่งยกเลิกไปนานแล้ว (ประมาณ 2 ปี) ได้ติดต่อไปที่ true move เขาบอกว่าเอาเบอร์นั้นคืนมาไม่ได้แล้ว

ตอนนี้เข้าเกมจากมือถือใหม่ไม่ได้เลยครับ เลยอยากให้ช่วยเหลือหน่อย

สวัสดีค่ะ

กรุณาติดต่อทีมงานเพื่อขอรับความช่วยเหลือ โดยเข้าที่ ลิงค์นี้ ค่ะ
กรุณาแนบรูปบัตรประชาชนเข้ามาพร้อมในตั๋วสำหรับการยืนยันตนด้วยนะคะ

แนบยังไงนะครับ ไม่เห็นที่ให้กดแนบในลิงค์นั้นครับหรือให้ส่งทางอีเมลล์ไหมครับ

กรุณากรอกตามขั้นตอนและคำถามที่ระบบให้กรอกนะคะ แล้วจะไปถึงหน้าที่มีให้อัพโหลดแนบไฟล์รูปได้ค่ะ