ยืนยันตนไม่ได้ค่ะ ล็อคอินผ่านFacebook

ล็อคอินผ่านFacebook ให้ยืนยันตน จำเมลไม่ได้ค่ะ เพราะสมัครไว้นานมากเเล้ว เติมไปเยอะเลย ช่วยให้เข้าได้หน่อยนะคะ

สวัสดีค่ะ
กรุณาติดต่อทีมซัพพอร์ตเพื่อขอรับการช่วยเหลือ ได้ด้วยการส่งตั๋วคำขอรับบริการ ได้ที่ ลิงค์นี้ ค่ะ
**กรุณาให้รายละเอียดเกี่ยวกับบัญชีด้วยนะคะ เช่น ชื่อบัญชีเฟสบุคที่คุณลิงค์กับบัญชีบลิซซาร์ด, คำตอบของคำถามลับ (แต่หากจำคำตอบไม่ได้ กรุณาแนบรูปบัตรประชาชนเข้ามาแทนนะคะ)

ทำไม่ได้ค่ะ ไม่มีหัวข้อที่ตรงกับปัญหา แก้ทางไหน หรือติดต่อโดยตรงทางอื่นได้มั้ยค่ะ

สวัสดีค่ะ
แนะนำขั้นตอนในการสร้างตั๋วคำขอรับบริการดังต่อไปนี้นะคะ ;

เข้า ลิงค์นี้

1. เลือกหัวข้อ “บัญชี แอพ และร้านค้า”
  2. อธิบายปัญหาของคุณ ที่หัวข้อ “บอกปัญหาให้เราทราบ” จากนั้น คลิกปุ่่ม “ดำเนินการต่อ” ที่ด้านล่าง
  3. เลือกคลิก “ฉันยังต้องการความช่วยเหลือ” ที่ด้านล่างสุด ในหน้าต่อมา เพื่อไปสู่หน้าต่อไป
  4. เลือก “บอกปัญหาให้เราทราบ” และเลือกหัวข้อปัญหา “บัญชี” => “เข้าสู่ระบบไม่ได้” => “รีเซ็ตรหัสผ่าน”
  5. คลิกเลือก “ดำเนินการต่อ”
  6. เลือก “ฉันไม่รู้อีเมล์บัญชีบลิซซาร์ดของฉัน” ที่หน้านี้ค่ะ
  7. แนบไฟล์รูปบัตรประชาชน สำหรับการยืนยันตน
  8. เลือกวิธีการติดต่อ ด้วยคำขอเว็บ หรือ การสนทนาสด
  9. กรอกข้อมูลที่จำเป็นตามคำขอของระบบ โดยเฉพาะช่อง “คำอธิบายปัญหา” กรุณาแจ้งชื่อบัญชีเฟสบุคที่คุณใช้ลิงค์กับบัญชีบลิซซาร์ดมาด้วยนะคะ ที่หน้านี้คุณสามารถแนบ text file สำหรับคำตอบของคำถามลับได้ค่ะ (option)
  1. จากนั้นกด “ส่ง”