สอบถามเรื่องการอนุมัติเติมเงินหน่อยครับ

คือผมเติมเงินตรงซื้อยอดคงเหลือ battlenet เพื่อซื้อเกม โดยใช้ master card ของ true wallet เสร็จแล้ว มันขึ้นเงินรอการอนุมัติ คือเราต้องกดยืนยันตรงไหนไหมครับ หรือ ถ้ารอทางทีมงานอนุมัติ แล้วนานเท่าไรหรอครับขึ้นแบบนี้อะครับในวิธีการชำระเงิน

ยอดคงเหลือปัจจุบัน
US$0.00

ยอดคงเหลือที่รอการอนุมัติ
US$59.99

แบบนี้อะครับพอดีพึ่งโหลดมา

สวัสดีค่าา คุณ sutthi

ไม่ต้องกังวลใจไปน้าาา ทางเราตอบกลับคุณทางเมลแล้วค่ะ เล่นเกมให้สนุก ช่วงนี้ดูแลตัวเองด้วยนะคะ

ของผมก็เหมือนกันครับ 7-8 ชม แล้ว ยังรอ อนุมัติ
ส่งเรื่องก็แล้ว

รอ นานไหมครับ ส่งเรื่องไป แล้ว

สวัสดีค่ะ คุณ KritCha

ไม่ต้องกังวลใจไปนะคะ ทางเราได้ส่งเมลไปหาคุณแล้วน้าา ^_^