ส่งตั๋วขอรับบริการแล้วแต่ยังไม่ได้รับการดำเนินการ

จากโพสต์ที่แล้วผมได้ร้องขอเรื่อง ไม่สามารถใส่เบอร์โทรศัพท์ได้เนื่องจากระบบต้องการให้ใส่เลขโทรศัพท์ในโซน AMERICA (+1) แต่ตัวผมอยู่ประเทศไทย (+66) และทางผมได้ส่งตั๋วขอรับบริการตามที่บอกแล้วแต่ยังไม่มีการดำเนินการใดๆ ซึ่งจะครบ 1 อาทิตย์แล้วที่ผมไม่สารถเข้าใช้งานเกมของBlizzardได้ โดยตั๋วขอรับบริการของผมรหัส TW18440105 จึงรบกวนช่วยเร่งการดำเนินการให้หน่อยครับเนื่องจากล่าช้ามากแล้ว ขอบคุณครับ

ค่าาา ขออภัยกับระบบบัคด้วยน้าาา วีนัสต้องรบกวนคุณส่งตั๋วคำขอรับบริการมาอีกครั้ง แต่คราวนี้รบกวนคุณเปลี่ยนหัวข้อของปัญหาเป็นอะไรก็ได้ที่ไม่ใช่ต้องการเปลี่ยนประเทศบัญชีน้าา วีนัสรอแก้ไขให้คุณอยู่นะคะ

ครับพี่วีนัส ขอบคุณมากๆเลยครับ ผมได้ทำตามที่พี่วีนัสแนะนำแล้วนะครับ Ticket ID TW18441103 ครับ ขอบคุณพี่วีนัสมากครับ

วีนัสตอบกลับคุณทางเมลแล้วน้าาาา เราต้องขออภัยด้วยนะคะ ที่ทำให้คุณร้อนใจ เรารอช่วยเหลือคุณเสมอค่ะ^_^

ขอบคุณมากๆเลยครับที่คอยดูแลช่วยเหลือตลอด ขอบคุฯครับ ^^