หักบัตรเครดิทซ้ำซ้อน diablo3

เราได้อับเกรดจาก standardเป็น delux ในเกม diablo3 แต่มันขึ้นว่าผิดพลาดทางเทคนิคไห้ลองอีกครั้ง แล้วเราก็กดอีกครั้งปรากฏว่ามันหักบัตรเครดิทไป 2 รอบของในเกมก็ได้ค่ะ

สวัสดีค่ะ
หากคุณพบปัญหาในการซื้อและต้องการความช่วยเเหลือจากทีมงาน กรุณาติดต่อทีมงานด้วยการส่งตั๋วคำขอรับบริการ โดยเข้าได้ที่ ลิงค์นี้ ค่ะ

ทีมงานจะตอบกลับคุณทางอีเมล์โดยด่วนเลยนะคะ :slight_smile:

ส่งไปแบ้วยังไม่มีการตอบกลับค่า

สวัสดีค่ะ คุณ yingmedpsu47
วีนัสช่วยคุณเช็คดูแล้วไม่มีตั๋วคำขอรับบริการติดต่อมาหาเราเลยนะคะ ^^ แต่ว่าคุณ yingmedpsu47 ไม่ต้องกังวลใจไปนะคะ การซื้อของคุณล้มเหลวทั้ง 2ครั้งเลย ระบบหักแค่ยอดเงินกันออกมาอัตโนมัติ คุณจะไม่ถูกเรียกเก็บยอดเงินนี้แน่นอน และยอดเงินนี้จะคืนกลับสู่บัตรของคุณ อาจต้องใช้เวลาในการดำเนินการ แต่ได้คืนยอดเงินนี้แน่นอนนะคะ