เข้าอีเมลเดิมแต่ได้เริ่มใหม่หมดเลยไม่ได้ เข้าผิดเซิฟด้วย!

ผมเข้าล็อคอินอีเมลอื่นแต่ผมลืมรหัสอีเมลใหม่แต่ผมเลยกดลืมรรหัสผ่าน และผมก็เปลื่ยนรหัสให้ และพอเข้ามารหัสเดิมแต่ของมันเหมือนกันอีเมลที่ลืมรหัสผ่านเลยครับบทำไงครับบบ

สวัสดีค่ะ คุณ popsu
ค่ะ ไม่ต้องกังวลใจไปนะคะ บัญชีเดียวกันเซิฟเดียวกัน การ์ดความคืบหน้าและอื่นอื่น จะไม่มีหายไปไหนนะคะ และบัญชีที่คุณโพสต์นี้ คุณได้เข้าทั้งเซิฟเอเชียและเซิฟอเมริกา เกมว่างเปล่าเพิ่งเข้าวันนี้ทั้ง 2 เซิฟนะคะ
หากคุณมีบัญชีอื่นอีกนอกจากบัญชีนี้ ติดต่อมาหาเรา ที่นี่ และให้รายละเอียดเกี่ยวกับบัญชีที่คุณต้องการแก้ไขปัญหามาให้เราด้วยนะคะ :slight_smile:

ของผมเข้าในโทรศัพท์ไม่ได้อ่ะครับ ขึ้นปิดระบบไม่สามารถเข้าได้ในขณะนี้วนซ้ำๆหลายรอบมากๆเลยอ่ะ

สวัสดีค่ะ คุณ Terminat
ค่ะ คุณอัพเดตเกมล่าสุดเเล้วนะคะ ลองปิดเกมและลองกดที่นี่และอัพเดตรหัสผ่านใหม่ดูนะคะ