เข้าเล่มเกมไม่ได้ครับ

เข้าเล่นเกม HeartStone Sv-USA ไม่ได้ครับ

สวัสดีค่ะ

ขออภัยอย่างสูงที่ทีมงานไม่สามารถตอบกลับคุณได้เร็วกว่านี้ ขอบคุณสำหรับการอดทนรอนะคะ
เราพบว่าคุณสามารถเข้าเล่นเกมที่เซิร์ฟเวอร์อเมริกาได้แล้วหลังจากที่โพสต์แจ้งปัญหาค่ะ

หากวันหน้าคุณพบปัญหาในการเข้าเล่นเกมไม่ได้ที่เซิร์ฟเวอร์ใดเซิร์ฟเวอร์หนึ่ง หรือเป็นทุกเซิร์ฟเวอร์ แนะนำให้ตรวจเช็คประกาศการหยุดให้บริการชั่วคราวเนื่องจากการปิดซ่อมบำรุงเซิร์ฟเวอร์เกมได้จากลิงค์นี้ค่ะ

ขออภัยอย่างสูงสำหรับความไม่สะดวกที่คุณได้รับนะคะ