เจอปัญหาไม่สามารถผ่านด่านDoctor Boom ด่านที่2คนที่2ปริศนาที่6

เจอปัญหา​ครับ​ ในโหมดเล่นคนเดียวของDoctor Boom​ ด่านที่2คนที่2ปริศนาที่6เล่นยังไงก็ไม่ผ่าน​ จนต้องไปดูในยูทูป​ กลับพบความเเตกต่างของดาเมจการ์ด​ ดาเมจการ์ดที่ดูในยูทูปคือ2เเต่ในเกมที่ผมเจอคือ3​ ​ตอนเเรกก็คิดว่าเข้าเเล้วออกใหม่จะหายเเต่ก็ยังเป็นเหมือนเดิน​ เลยไม่เเน่ใจ​ว่าเป็นบัคที่เครื่องผมหรือความผิดพลาด​ของตัวเกม​

สวัสดีค่ะ คุณ Art32767
รบกวนคุณ Art32767 เข้า ที่นี่ ลงโพสต์ไปที่รายงานบัคทางอเมริกาเลยนะคะ ทางนั้นจะดูแลเรื่องนี้โดยตรงเลยค่ะ ขอบคุณมากมากเลยนะคะ ช่วงนี้ดูแลตัวเองด้วยน้าา

1 ถูกใจ

คือผมไม่เก่งภาษาอังกฤษ​ครับ​ พิมคงไม่รู้เรื่องเเต่ขอบคุณ​มาก​ครับ​ที่ตอบ