เติมเกมเเล้วของไม่เข้า 529บาท

เติมเกมเเล้วของไม่เข้า

สวัสดีค่ะ คุณ ขาบึ้ม

ไม่ต้องกังวลใจไปนะคะ รบกวนคุณติดต่อเรามา ที่นี่ https://us.battle.net/support/th/help และรบกวนคุณแนบไฟล์ใบเสร็จ การสั่งซื้อมาด้วยนะคะ เรารอช่วยเหลือคุณอยู่ค่าาา ^^

ถ้าเติมรอการอนุมัติ ต้องทำยังบ้างครับ

รอการอนุมัติเนียผมรอมานานแล้วทำเพื่ออะไรไม่ทราบครับ

ถ้าต้องรอเวลา 3 วันกระผมจะต้องเติมเงินซื้อของในเกมส์ คุณเพื่ออะไรครับ ทำไมระบบ การเติมเงินของคุณห่วยแตกมากครับ แบบนี้ไม่น่าเติมเลยเนอะเกมส์ของคุณเนีย

สวัสดีค่ะ

เนื่องจากการซื้อยอดเงินคงเหลือ Battle.net balance โดยการชำระเงินด้วยบัตรเครดิต/เดบิตนั้น ระบบอาจจะต้องใช้เวลาในการประมวลผลสูงสุดภายใน 24 ชม.นะคะ ทั้งนี้เนื่องจากเป็นขั้นตอนของการอนุมัติจากสถาบันผู้ออกบัตรที่คุณใช้เพื่อความความปลอดภัยของการซื้อแบบออนไลน์ค่ะ

น่าเสียดายที่ทีมงานซัพพอร์ตไม่สามารถเร่งรัดระยะเวลาในการประมวลผลของระบบให้เร็วขึ้นได้นะคะ หวังว่าคุณจะเข้าใจในข้อจำกัดของเรา

เพื่อเป็นการหลีกเลี่ยงความล่าช้าในการได้รับยอดเงินคงเหลือ Battle.net balance ในการซื้อครั้งต่อไป แนะนำวิธีการเติมยอดเงินคงเหลือด้วย Battle.net card แทนค่ะ
วิธีการเติมเงินคงเหลือด้วย Battle.net card นั้น คุณสามารถเติมได้โดยช่องทางดังต่อนี้คือ ;

1. เติมผ่าน easy blizzard บนระบบมือถือที่คุณใช้งานอยู่ คุณสามารถดูรายละเอียดได้จากลิงค์นี้
  2. เติมยอดเงินคงเหลือ Battle.net balance ด้วยบัตร Battle.net (E-pin) ซึ่งคุณสามารถหาซื้อได้จากร้าน 7-11 ใกล้ ๆ บ้านค่ะ รายละเอียดของบัตร Battle.net Card (E-pin) เกี่ยวกับการซื้อตลอดจนวิธีการใช้งาน
    คุณสามารถอ่านเพิ่มเติมได้จาก ลิงค์นี้
  3. ซื้อยอดเงินคงเหลือ Battle.net balance หรือเกมและไอเท็มในเกมด้วยแต้ม Razer Gold คุณสามารถอ่านรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ Razer Gold ได้ที่ลิงค์ด้านล่างนี้;
    3.1 เกี่ยวกับบัญชี Razer Gold ดูได้จาก ลิงค์นี้
    3.2 วิธีการซื้อแต้ม Razer Gold ดูได้จาก ลิงค์นี้