เติมเงินเข้า blizzard แต่เงินไม่เข้า

คือมันรอการอนุมัติ 3วัน แต่ตอนนี้ก็ยังไม่ได้หักเงินจากบัตรเครดิตไปแล้วด้วย

สวัสดีค่ะ
การทำรายการซื้อของคุณมีปัญหา คือทำรายการซื้อไม่สำเร็จนะคะ กรุณาติดต่อทีมงานเพื่อขอรับการช่วยเหลือที่ ลิงค์นี้ หรือทำการซื้อใหม่อีกครั้งด้วยบัตรใบอื่นแทนบัตรใบเดิมค่ะ
สำหรับยอดเงินที่ถูกหักไปแล้วจากบัตรใบที่ใช้ซื้อนั้น คุณจะได้รับยอดเงินนั้นคืนกลับสู่บัตรในภายหลังค่ะ

ผมต้องติดต่อที่ไหนได้บ่างคับเติมเงินเเล้วเงินไม่เข้าเเต่หักเงินไปเเล้ว

สวัสดีค่ะ WildWolf
ปกติการซื้อยอดเงินคงเหลือ หรือ Blizzard balance ด้วยวิธีการชำระผ่านบัตรเครดิต/เดบิต ระบบจะใช้ระยะเวลาในการประมวลผลภายใน 24-72 ชม. ค่ะ คุณสามารถอ่านข้อมูลเพิ่มเติมเกี่ยวกับ Blizzard balance ได้ที่ ลิงค์นี้ นะคะ
หากคุณต้องการใช้ยอดเงินคงเหลืออย่างทันท่วงที ไม่ต้องการรอการประมวลผล แนะนำให้เติม Blizzard balance ด้วย Battle.net card (e-pin)
ซิ่งวิธีการซื้อ Battle.net card (e-pin) คุณสามารถหาซื้อได้จากช่องทางดังต่อไปนี้ค่ะ ;

• โดยวิธีเติมด้วย easy blizzard ผ่านมือถือ คุณสามารถดูได้จาก ลิงค์นี้
  • เติมผ่าน 7-11 ใกล้ ๆ บ้าน ก็สะดวกมากเช่นกันค่ะ คุณสามารถอ่านรายละเอียดเพิ่มเติมได้จาก ลิงค์นี้

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนบลิซซาร์ดนะคะ เล่นเกมให้สนุกค่ะ :smiley: