เติมโค้ด ผิด เซิฟ ทำยังไงดีครับ

ผมอยุ่เซิฟ อเมริกา ไปเติม เอเชีย อยากดึงคืน
แลกของจากกิจกรรม 2000แต้ม

สวัสดีค่ะ คุณ Alexgot
ไม่ต้องกังวลใจไปนะคะ ลองมาหาเรา ที่นี่ และแจ้งรายละเอียดของไอเท็มที่คุณเติมผิดเซิฟเวอร์พร้อมรหัสแลกมาด้วยนะคะ

ส่งรุปยังไงครับผม ทำไม่ได้[quote=“Venus, post:2, topic:228, full:true”]
สวัสดีค่ะ คุณ Alexgot
ไม่ต้องกังวลใจไปนะคะ ลองมาหาเรา ที่นี่ และแจ้งรายละเอียดของไอเท็มที่คุณเติมผิดเซิฟเวอร์พร้อมรหัสแลกมาด้วยนะคะ
[/quote]

ผมส่งรุปให้ดูในกระทู้นี้ไม่ได้อ่ะครับทำยังไง

สวัสดีค่ะ ถ้าคุณแนบไฟล์รูปมาไม่ได้ รบกวนคุณเขียนอธิบายรายละเอียดปัญหามาด้วยนะคะ

คือผมเติมโค้ดที่แลกกิจกรรม
ไปไม่รุ้ว่าที่เล่นอยุ่เซิฟไหน
อวตาร มันไม่ไอดีหลัก
ผมจะแนปรูปไปในนี้ไม่ได้ มีทางไหนที่ส่งรุปให้ได้บ้าง
มีทั้ง รหัส และรุป การแลกด้วยครับ รบกวนหน่อย

ค่า กดที่นี่ ซึ่งเป็นลิ้งที่คุณสามารถติดต่อเราเพื่อช่วยคุณแก้ไขปัญหา ในขั้นตอนการส่งคำขอรับบริการ
กดลิ้งแล้ว เลือกกดที่ บัญชีแอพและร้านค้า และข้อ 2 เขีนยอธิบายปัญหาอย่างละเอียดมาด้วยนะคะ และกด ดำเนินการต่อ ระบบจะให้คุณดำเนินการต่อ จะมีตัวเลือกให้คุณกดเเนบไฟล์รูปมานะคะ

ทำได้ล่ะ เช็คให้ผมหน่อยว่ายุเซิฟไหน ด้วยน่ะครับ
ขอบคุนครับ

ค่าา รอทางเราตอบกลับน้าาา ^^