เปลี่ยนประเทศของบัญชี battle.net

เนื่องจากตอนสร้างบัญชีได้เลือกประเทศผิดไม่ใช่ประเทศไทย และได้ทำการติดต่อผ่าน customer support แล้ว แต่ยังไม่ได้รับการแก้ไข รบกวนช่วยตรวจสอบด้วยครับ TW18609042 ,TW18609046

สวัสดีค่ะ คุณ Jona Tohn

ไม่ต้องกังวลใจไปนะคะ เรารอช่วยเหลือคุณอยู่ รบกวนคุณติดต่อเรามาใหม่อีกครั้ง เลือกหัวข้ออื่นที่ไม่ใช่การขอเปลี่ยนประเทศ และรบกวนคุณอธิบายในช่องรายละเอียดแทน ว่าต้องการเปลี่ยนประเทศนะคะ พร้อมแนบ ไฟล์รูปบัตรประชาชนมาด้วยค่ะ เรารอช่วยเหลือคุณอยู่น้าาา
1 ถูกใจ

ได้รับการแก้ไขแล้ว ขอบคุณมากครับ

เย้ ยินดีมากมากที่ได้ช่วยเหลือคุณค่ะ^^

เนื่องจากตอนสร้างบัญชีได้เลือกประเทศผิดไม่ใช่ประเทศไทย และได้ทำการติดต่อผ่าน customer support แล้ว แต่ยังไม่ได้รับการแก้ไข รบกวนช่วยตรวจสอบด้วยครับ TW18866381

สวัสดีค่ะ คุณ Ice

ก่อนอื่นต้องขออภัยในความล่าช้านี้ด้วยนะคะ เราต้องรบกวนคุณคอยหน่อยนะคะ ปริมาณคำขอที่เข้ามามากมายเหลือเกิน ทางเราได้เร่งรีบจัดการให้ความช่วยเหลืออยู่นะคะ รบกวนคุณรอด้วยนะคะ ขออภัยในความไม่สะดวกอีกครั้งนะคะ

สร้างบัญชีได้เลือกประเทศผิดไม่ใช่ประเทศไทย และได้ทำการติดต่อผ่าน customer support แล้ว แต่ยังไม่ได้รับการแก้ไข รบกวนช่วยตรวจสอบด้วยครับ TW18877600

i want to change my region form german to thai
Because when creating an account i chose the wrong country
i and have contacted through customer support but it hasn’t been fixed
Please help to check TW18881348

I need to chang my country to Thailand I need to play OW2 too and I need to add phone number pls chang it for me pls check my TW18889854 pls

I want to change my region form US to Thailand .Because when creating an account I chose the wrong country and I have contacted through customer support but it hasn’t been fix.
Please help to check TW18924308

เนื่องจากตอนสร้างบัญชีได้เลือกประเทศผิดไม่ใช่ประเทศไทย และได้ทำการติดต่อผ่าน customer support แล้ว แต่ยังไม่ได้รับการแก้ไข รบกวนช่วยตรวจสอบด้วยครับ TW18924797