เพิ่มหมายเลขโทรศัพท์ไม่ได้ครับ

พึ่งสมัครบัญชี แต่เพิ่มเบอร์โทรไม่ได้ครับ

สวัสดีค่ะ คุณ zoomtopia199
ไม่ต้องกังวลใจไปนะคะ รบกวนคุณกดที่ ลิ้ง นี้และแนบไฟล์รูปปัญหามาด้วยนะคะ

ผมก็เพิ่มเบอร์ไม่ได้ แจ้งเปลี่ยนประเทศไปแล้วก็ยังไม่ได้ แจ้งไปหลายวันแล้วครับ ตามให้หน่อยครับ

สวัสดีค่ะ คุณ DARKNooM
ไม่ต้องกังวลใจไปนะคะ เรารอช่วยเหลือคุณ DARKNooM อยู่นะคะ หากว่าวันนี้หลังบ่าย 2 โมง คุณ DARKNooM ยังไม่ได้รับการตอบกลับไปที่อีเมลของคุณ วีนัสรบกวนคุณทำการส่ง “คำขอเว็บ” มาใหม่อีกครั้ง กดที่นี่ และเปลี่ยนหัวข้อปัญหาอะไรก็ได้ที่ไม่ใช่การเปลี่ยนประเทศนะคะ และรบกวนคุณเขียนอธิบายรายละเอียดปัญหามาแทนน้าา^_^