เพิ่มเบอร์โทรศัพท์ไม่ได้

เพิ่มเบอร์โทรศัพท์์ไทยไม่ได้ครับ เลยยื่นเรื่องขอเปลี่ยนประเทศจากรัฐเซียมาเป็นไทย
ยื่นเปลี่ยนไป 2 หัวข้อ

หมายเลขคำขอเปลี่ยนประเทศจากรัฐเซียเป็นไทย
TW18587457

หมายเลขคำขอเพิ่มเบอร์ไทย
TW18589615

ส่งรายละเอียดให้ บัตรประชาชนไทยกับทะเบียนบ้านไป ตามด้วยเลขบันชี แล้ว
รอทาง admin support แก้ไขให้ครับ

สวัสดีค่ะ

กรุณารอการตอบกลับจากทางทีมงานซัพพอร์ตนะคะ
เนื่องจากเวลาทำการของทีมซัพพอร์ตไทยคือ 10.00น. -19.00 น. (ทุกวันไม่เว้นวันหยุดราชการและนักขัตฤกษ์) หากคุณติดต่อมานอกเวลาทำการ ตั๋วอาจจะได้รับการตอบกลับในวันถัดไปนะคะ