เพิ่มเบอร์โทรศัพท์ ไม่ได้ เพราะแอพให้ใส่เป็นเบอร์โซน America

สวัสดีครับ ผมได้ทำการแจ้งไปยัง blizzard แล้ว 2 รอบ ผ่าน customer support แต่ไม่มีการตอบกลับรวมถึงในเมลล์ ผมได้ส่งหลักฐานเรื่องที่อยู่โดยแนบ บัตร ปชช กับ passport ของผมไปแล้ว แต่ไม่มีกาตอบกลับทำให้เล่นไม่สามารถเล่นเกมได้ ผมควรทำไงดีครับ

สวัสดีค่ะ คุณ Jatejelatozz
ไม่ต้องกังวล วีนัสเช็คดูให้เเล้ว ต้องรบกวนคุณ Jatejelatozz ส่งตั๋วขอรับบริการมาอีกครั้ง หร้อมแนบไฟล์รูปบัตรประชาชนมา ที่นี่ และน้าา เรารอบริการคุณอยู่นะคะ :blush:

ผมได้ส่งตั๋วขอรับบริการให้แล้วนะครับ Ticket ID TW18440105 ครับ ขอบคุณมากๆครับ

สวัสดีอีกครั้งนะคะ หากว่าคุณ Jatejelatozz ยังไม่ได้รับการแก้ไขปัญหานี้ วีนัสต้องรบกวนคุณส่งตั๋วคำขอรับบริการมาอีกครั้ง แต่คราวนี้รบกวนคุณเปลี่ยนหัวข้อของปัญหาเป็นอะไรก็ได้ที่ไม่ใช่ต้องการเปลี่ยนประเทศบัญชีน้าา วีนัสรอแก้ไขให้คุณอยู่นะคะ

ผมได้ทำการแจ้งไปยัง blizzard แล้ว 2 รอบ ผ่าน customer support แต่ไม่มีการตอบกลับรวมถึงในเมลล์ ผมได้ส่งหลักฐานเรื่องที่อยู่โดยแนบ บัตร ปชช กับ passport ของผมไปแล้ว แต่ไม่มีการตอบกลับทำให้ไม่สารถเพิ่มเบอร์โทรศัพท์ลงในส่วนของความปลอดภัยได้ รหัส TW18585560 ขอบคุณครับ

สวัสดีค่ะ

เนื่องจากตั๋วเลขที่ TW18585560 เป็นการส่งคำขอรับบริการเข้าสู่ระบบอัตโนมัติ ซึ่งขณะนี้ระบบกำลังดำเนินการตรวจเช็คเอกสารของคุณอยู่ค่ะ หากคุณมีการย้ายถิ่นที่อยู่ และต้องการติดต่อซัพพอร์ตเพื่อขอรับความช่วยเหลือในการเปลี่ยนประเทศของบัญชี กรุณาส่งตั๋วติดต่อทีมงานโดยเข้าที่ ลิงค์นี้ และกรุณาแนบเอกสารดังต่อไปนี้มาในตั๋วค่ะ ;

1. บัตรประชาชนเจ้าของบัญชี
  2. บิลค่าสาธารณูปโภค (ค่าน้ำ/ค่าไฟ/ค่าโทรศัพท์ อย่างใดอย่างหนึ่ง) สำหรับการยืนยันถิ่นที่อยู่ปัจจุบันของเจ้าของบัญชี