โหลดเกมลงpc ไม่ได้

โหลดตัว Heartstone-Setup.exe ไม่ได้ ขึ้นล้มเหลว-ข้อผิดพลาดของเครือข่าย

สวัสดีค่ะ
สำหรับปัญหานี้ทีมงานได้รับทราบแล้ว และกำลังดำเนินการแก้ไขอยู่อย่างเร่งด่วนนะคะ ขอความกรุณาอดใจรออีกนิดค่ะ คาดว่าปัญหานี้จะได้รับการแก้ไขในเร็ววันที่สุดอย่างแน่นอน คุณสามารถดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับปัญหานี้ได้ที่ ลิงค์นี้ ค่ะ
ขออภัยอย่างสูงสำหรับความไม่สะดวกมา ณ ที่นี้นะคะ :smiley:

อย่างไรดี แนะนำวิธีการแก้ปัญหาเบื้องต้นให้คุณลองปฏิบัติดูดังนี้ค่ะ ;

1. ทำการอัพเดตเบราเซอร์ หรือเคลียร์แคช/เคลียร์คุ๊กกี้
  2. ลองเปลี่ยนไปใช้เบราเซอร์อื่น ๆ เช่น Firefox / Chrome /Edge/Safari เป็นต้น
  3. เพิ่มประสิทธิภาพในการเชื่อมต่อทางอินเตอร์เน็ตของคุณ รวมถึงปิดการทำงานของพร็อกซี่และโปรแกรม Anti-virus ต่าง ๆ เป็นการชั่วคราว