17.0.3 การปรับสมดุลของลานประลอง

สวัสดีทุกคน

ขณะนี้เรากำลังอัพเดตการแก้ไขด่วน (17.0.3) ที่ปรับอัตราการเสนอการ์ดในลานประลองเล็กน้อย เราเปลี่ยนแปลงอัตราการปรากฏของการ์ดเพื่อให้อัตราการชนะของคลาสใกล้เคียง 50% มากที่สุด ซึ่งเป็นเป้าหมายในอุดมคติของเรา โดยเฉพาะอย่างยิ่งอัตราการชนะของดีมอนฮันเตอร์และพรีสต์ที่ควรลดลง และอัตราการชนะของคลาสที่ตอนนี้ควรมากขึ้น

การแก้ไขด่วนนี้จะเกิดขึ้นที่ฝั่งเซิร์ฟเวอร์ ดังนั้นคุณไม่ต้องดาวน์โหลดอะไรเพิ่ม