Account หาย รบกวนกู้ข้อมูลให้ผมด้วย

ผมเล่น Hearth Stone มานาน หลายปีแล้ว ซื้อการ์ดมาเปิด ซื้อด่านมาเล่นทุกอันเลย ในบัญชี user นี้ reallarc@hotmail.com เซิฟ อเมริกา

มาวันก่อน ก็เข้า Hearth Stone ปกติในมือถือ
มันก็ขึ้นว่าให้ล็อกอินใหม่ เราก้ใส่พาสเดิม มันก็บอกพาสผิด ก็เลยรอเข้าใหม่
ซักพัก มันก็บอกว่า ไม่สามารถเข้าใช้งานได้ด้วยบัญชีของ Blizzard ผมก็ รอต่อไป
ซักพักมันก็บอกว่าไม่มีบัญชีนี้ใน Blizzard ผมก็เลยสมัครใหม่ โดยใช้ อีเมลล์เดิม
มารอบนี้ ก็ล็อกอินได้ แต่พอเข้าไป กลายเป็นว่าข้อมูลเก่าหายหมด กลายเป็นผู้เล่นใหม่

ผมขอรบกวนกู้ข้อมูลให้ผมด้วย การ์ดทองที่มีก็ว่าหายากแล้ว แต่เพื่อนในเกมส์นั้นหายากกว่า

ผมขอพิมพ์เป็นภาษาอังกฤษด้วย เผื่อพนักงานอ่านไทยไม่ออก

Normaly I play HearthStone in User reallarc@hotmail.com everyday.

But last day in system logingame ask me to insert password when i insert old pass it show me wrong pass and let me register new user

then i register in old email now i can login but everything in my account is disappear. card friend quest is gone now i’m a newby

please recovery my life
i want my old user.

tell me 0876446130 /+66876446130

สวัสดีค่ะ
กรุณาติดต่อทีมงานซัพพอร์ตไทยเพื่อขอรับความช่วยเหลือในการกู้คืนบัญชี โดยการสร้างตั๋วคำขอรับบริการสามารถเข้าได้ที่ ลิงค์นี้ ค่ะ

กรุณาแนบข้อมูลที่จำเป็นดังต่อไปนี้เข้ามากับตั๋วคำขอรับบริการด้วยนะคะ ;

1. รูปบัตรประชาชน (ไม่ทำการขีด หรือปิดบังข้อมูลใด ๆ บนบัตร)
  2. คำตอบของคำถามลับ ซึ่งคำถามลับของบัญชีคุณคือ “รถคันแรกของคุณคือ?” (พิมพ์คำตอบใน Text file แล้วแนบไฟล์เข้ามาในตั๋วค่ะ)
  3. อีเมล์ใหม่ที่ใช้งานได้จริง สำหรับนำมาเปลี่ยนเพื่อกู้คืนบัญชี (อีเมล์ที่จะนำมาเปลี่ยน จะต้องยังไม่ถูกใช้สร้างเป็นบัญชีบลิซซาร์ดใด ๆ แล้ว)

**ปล. คุณสามารถติดต่อทีมงานซัพพอร์ตไทยผ่านช่องทาง “การสนทนาสด” ได้ในเวลาทำการทุกวัน (10.00-19.00น.) แล้วนะคะ