iPadเข้าเกมไม่ได้

iPadเข้าเกมไม่ได้ค้างหน้าเข้าสู่ระบบกดเข้ากี่รอบก็เด้งมาหน้าเดิม

สวัสดีค่ะ

เราได้รับแจ้งจากผู้เล่นบางส่วนเกี่ยวกับปัญหานี้แล้วนะคะ ซึ่งทีมผู้พัฒนากำลังเก็บรวบรวมข้อมูลและดำเนินการแก้ไขอยู่ค่ะ สำหรับวิธีแก้ปัญหาเบื้องต้นในขณะนี้ แนะนำดังนี้;

1. อัพเดต iOS บน iPad ของคุณให้เป็นเวอร์ชันล่าสุด
  2. อัพเดตเกม Hearthstone บนทุกอุปกรณ์ให้เป็นแพตซ์ล่าสุด (แพตซ์ 25.4.1)
  3. ตรวจเช็คให้แน่ใจว่าคุณล็อคอินเข้าเกมที่เซิร์ฟเวอร์หลัก (US) อย่างถูกต้อง
  4. หากทำตามข้อ 1-2 แล้วยังมีปัญหาเหมือนเดิม ให้ลอง Reinstall เกมบน iPad แล้วลองใหม่นะคะ