Need help i can't have a pack 10 card

Buy pack card ready but not have a pack card

สวัสดีค่ะ

หากคุณซื้อซองการ์ด Hearthstone ในเกมบนมือถือและซื้อผ่าน Goolgle play / iTunes ระบบอาจใช้เวลาในการประมวลผลคำสั่งซื้อภายใน 24-72 ชม. ค่ะ แนะนำให้อดใจรออีกนิดนะคะและคอย Relog-in เข้าเกมบนมือถือที่ใช้ทำการซื้อเพื่อคอยตรวจเช็คค่ะ หากผ่าน 72 ชม. แล้วแต่ยังไม่ได้รับซองการ์ดที่ซื้อ กรุณาติดต่อทีมงานโดยการส่งตั๋วที่ ลิงค์นี้ พร้อมทั้งแนบใบเสร็จจาก Google play / iTunes ที่คุณได้รับทางกล่องอีเมล์กลับมาให้ทีมงานด้วยค่ะ