Warzone กดเล่นแล้วไม่เข้าเกมส์ วนอยู่ที่แอพ battlenet

กด เล่น>กำลังเข้า>กำลังเล่น>เล่น วนอยู่แบบนี้ไม่เข้าเกมส์ครับ

มี ลิ้ง Google drive คลิปปัญหาอยู่แต่ไม่รู้จะส่งให้ยังไง เพราะเข้าไปส่งในระบบแล้ว แต่ส่งไม่ผ่านครับ

สวัสดีค่ะ

การแก้ไขเบื้องต้น แนะนำให้ปิดโปรแกรมหรือแอพพลิเคชันที่ทำงานที่พื้นหลังที่ไม่จำเป็น และปิดการใช้งานโปรแกรมแอนตี้ไวรัสต่าง ๆ เป็นการชั่วคราวก่อนนะคะ แล้วจึงลองเข้าเกมดูใหม่อีกครั้งค่ะ
สำหรับปัญหานี้ คุณสามารถติดตามข่าวสารและการอัพเดตในการแก้ไขปัญหาจากผู้พัฒนาเกมได้โดยตรง โดยเข้าที่ ลิงค์นี้ นะคะ